LỚP DH9QT
Đặt tên đăng nhập đầy đủ họ tên thật của mình để tiện cho việc quản lý
Trường hợp đăng kí không đúng như quy định BQT sẽ đổi tên không cần thông báo trước
Mẫu: ví dụ tên Nguyễn Văn A
Tên đăng nhập: NguyenVanA
Mong các bạn làm theo quy định
Cám ơn!
LỚP DH9QT
Đặt tên đăng nhập đầy đủ họ tên thật của mình để tiện cho việc quản lý
Trường hợp đăng kí không đúng như quy định BQT sẽ đổi tên không cần thông báo trước
Mẫu: ví dụ tên Nguyễn Văn A
Tên đăng nhập: NguyenVanA
Mong các bạn làm theo quy định
Cám ơn!
LỚP DH9QT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

LỚP DH9QT

Các bạn vui lòng đọc Nội qui diễn dàn trong mục Thông Báo khi tham gia diễn đàn...Cám ơn

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

dong gop hoan thien thong tin

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ducnm12

dong gop hoan thien thong tin Empty
Bài gửiTiêu đề: dong gop hoan thien thong tin   dong gop hoan thien thong tin I_icon_minitimeOctober 2nd 2012, 8:30 am

theo Duc nhan thay hien tai mot so thong tin huong dan, thong bao... chua duoc quan tam va chua the hien nhieu trong dien dan minh. VD: co hoi viec lam, thong tin ll.... vi vay mong cac ban nen xem lai va co nhung dieu chinh, bo sung de lam phong phu them cho dien dan cua minh
Tiếng xưa

dong gop hoan thien thong tin Empty
Bài gửiTiêu đề: các mod ơi!   dong gop hoan thien thong tin I_icon_minitimeJune 16th 2013, 8:59 am

1.mình thấy diễn đàn của mình hay hay...nhìn vui mắt nhưng còn vắng...thiếu nơi trò chuyện ,giao lưu(còn chuyên môn ngành thì còn ít_nhưng cần tgian nhìu mới làm phong phú dc mục này_nên khoan bàn)_
 2.còn mục thư giản,trò chuyện,....giao lưu làm quen,post ảnh giới thiệu các bạn phát triển nhìu chuyên đề đi.mình nghĩ nhìu thanh viên sẽ tich cực đóng góp.....
3.các mod ơi tích cực cố gắng lên nhé...mấy bạn làm tốt lắm diễn đàn nhìn thich lắm nhưng chút quan tăm,chut nhiệt tình cua các mod sẽ niú chân nhìu thành viên và làm DĐ xung lên đấy!!....chút ý kiến đóng góp(chém ít dùm:) )_chúc diễn đàng phát triển!

dong gop hoan thien thong tin
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TLBB3 tặng quà tân thủ mừng Thống Nhất Thiên Hạ
» Clip bạo động đòi Nhất Thống Thiên Hạ của TLBB3
» Đấu Ma đã sẵn sàng “lột xác” hoàn toàn
» Tận hưởng chuỗi lợi ích liên hoàn của TLBB3
» Vòng quay Huyền Hải Cung hoàn toàn miễn phí